OBEC-MONO CHAMPION CUP 2019 สพฐ-โมโน เเชมเปี้ยนคัพ 2019

โปรแกรม สพฐ-โมโน เเชมเปี้ยนคัพ 2019 ประจำวันที่ 7 มิ.ย. 62

Home / News, Other Leauge / โปรแกรม สพฐ-โมโน เเชมเปี้ยนคัพ 2019 ประจำวันที่ 7 มิ.ย. 62

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล สพฐ-โมโน เเชมเปี้ยนคัพ 2019 รอบคัดเลือกภาคนครหลวง ประจำวันที่ 7 มิถุนายน 2562

การแข่งขันบาสเกตบอล สพฐ-โมโน เเชมเปี้ยนคัพ 2019 รอบคัดเลือกภาคนครหลวง ดำเนินวาถึงวันที่ 2 แล้ว โดยโปรแกรมประจำวันที่ 7 มิถุนายน 2562 ณ สนามโรงเรียนเบญจมาราชานุสรณ์ มีดังนี้

สนาม 1
09.00 น. รุ่น 16 ปี ชาย : ปากเกร็ด พบ เซนต์คาเบรียล
10.00 น. รุ่น 16 ปี ชาย : ชลประทานวิทยา พบ นวมินทราชูทิศกรุงเทพฯ
11.00 น. รุ่น 14 ปี ชาย : อัสสัมชัญ B พบ อัสสัมชัญ A
12.00 น. รุ่น 18 ปี ชาย : ราชวินิตมัธยม พบ มหรรณพาราม
13.00 น. รุ่น 16 ปี ชาย : ไตรมิตรวิทยาลัย พบ อัสสัมชัญธนบุรี A
14.00 น. รุ่น 14 ปี ชาย : ไตรมิตรวิทยาลัย พบ กีฬากรุงเทพมหานคร
15.00 น. รุ่น 18 ปี ชาย : หอวังนนทบุรี พบ สวนกุหลาบวิทยาลัย
16.00 น. รุ่น 18 ปี ชาย : สาธิต มศว ปทุมวัน พบ สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
17.00 น. รุ่น 14 ปี ชาย : หอวังนนทบุรี พบ สาธิต ม. รามคำแหง
18.00 น. รุ่น 14 ปี ชาย : สารสาสน์วิเทศ สายไหม พบ เบญจมราชานุสรณ์นนทบุรี
19.00 น. รุ่น 16 ปี หญิง : บางกอกพัฒนาอินเตอร์เนชั่นแนล พบ สาธิต ม. รามคำแหง

สนาม 2
09.00 น. รุ่น 18 ปี ชาย : วัดพุทธบูชา พบ เทพศิรินทร์
10.00 น. รุ่น 16 ปี ชาย : เทพศิรินทร์ พบ สาธิต ม. ประสานมิตร
11.00 น. รุ่น 18 ปี ชาย : ปากเกร็ด พบ นวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา A
12.00 น. รุ่น 14 ปี ชาย : นวมินทราชูทิศ กรุงเทพฯ พบ นนทบุรีวิทยาลัย
13.00 น. รุ่น 14 ปี ชาย : บดินเดชาสิงหเสนี พบ สิริรัตนาธร
14.00 น. รุ่น 14 ปี ชาย : รุ่งอรุณ พบ สารสาสน์วิเทศบางบอน
15.00 น. รุ่น 16 ปี ชาย : อัสสัมชัญธนบุรี B พบ สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี
16.00 น. รุ่น 14 ปี ชาย : อัสสัมชัญธนบุรี พบ ทวีธาภิเศก
17.00 น. รุ่น 16 ปี ชาย : สิริรัตนาธร พบ สตรีวิทยา 2
18.00 น. รุ่น 16 ปี ชาย : เบญจมราชานุสรณ์นนทบุรี B พบ สารสาสน์พิทยา
19.00 น. รุ่น 16 ปี หญิง : มาแตร์เดอี พบ เค. ไอ. เอส

สนาม 3
09.00 น. รุ่น 18 ปี ชาย : หอวัง พบ นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล
10.00 น. รุ่น 14 ปี ชาย : สวนกุหลาบวิทยาลัย พบ สารสาสน์วิเทศธนบุรี
11.00 น. รุ่น 18 ปี ชาย : สาธิต มศว ประสานมิตร พบ รัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน
12.00 น. รุ่น 16 ปี หญิง : สาธิต ม. ประสานมิตร พบ สายน้ำผึ้ง
13.00 น. รุ่น 18 ปี หญิง : สาธิต ม. ประสานมิตร พบ วัดเขมาภิรตาราม
14.00 น. รุ่น 14 ปี ชาย : บดินทรเดชา2 พบ กรุงเทพคริสเตียน A
15.00 น. รุ่น 16 ปี ชาย : กีฬากรุงเทพมหานคร พบ วัดนวลนรดิศ
16.00 น. รุ่น 14 ปี ชาย : กรุงเทพคริสเตียน B พบ ฤทธิยะวรรณาลัย
17.00 น. รุ่น 14 ปี ชาย : วัดเขมาภิรตาราม พบ มหรรณพาราม
18.00 น. รุ่น 18 ปี ชาย : เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ พบ ราชวินิตบางแคปานขำ
19.00 น. รุ่น 14 ปี หญิง : สาธิต ม. รามคำแหง พบ มาแตร์เดอี

สามารถติดตามผลการแข่งขันได้ทางเว็บไซต์ basketball.mthai.com และแฟนเพจ Mono Champion Cup